திரைக்கடலோடி :3 (தொழில் யோகம்)

killer

அண்ணே வணக்கம்ணே !
சனம் ஸ்தூலமா என்ன செய்தாலும் அதன் பின்னாடி இருப்பது இரண்டே இச்சைகள் .கொல்லுதல் -கொல்லப்படுதல் உங்க ஜீவனாதிபதி நைசர்கிக பாப கிரகமானால் உங்கள் தொழில்-உத்யோக-வியாபார முயற்சிகளின் பின்னே கொல்லும் இச்சை இருக்கலாம். நைசர்கிக பாப கிரகமானாலும் அது லக்னாத் சுபகிரகமானால் உங்கள் கொல்லும் இச்சையால் தூண்டப்பட்ட தொழில்-உத்யோக-வியாபார முயற்சிகள் வெற்றி கண்டு பைசா புரளும்.ஆனால் அந்தகிரகம் தொடர்பான வியாதிகள் வரலாம். மேற்படி நைசர்கிக பாப கிரகம் லக்னாத்தும் பாபகிரகமானால் மொக்கை தான்.

உங்க ஜீவனாதிபதி நைசர்கிக சுபகிரகமானால் தொழில்-உத்யோக-வியாபார முயற்சிகளின் பின் உங்களது கொல்லப்படும் இச்சை இருக்கும். அது லக்னாத்தும் சுபகிரகமானால் பைசா பெரிய அளவில் புரளாவிட்டாலும் அது தொடர்பான வியாதிகள் வராது – வாழ்வில் நிம்மதி இருக்கும் -பெயர்புகழ் கிடைக்கும்.
உலகத்துல உள்ள தொழில்,வியாபார,உத்யோகங்களை இரண்டு வகையா பிரிக்கலாம் .ஒன்று மக்களின் கொல்லும் இச்சையை நிறைவேற்றுபவை -இரண்டு மக்களிலான கொல்லப்படும் இச்சையை நிறைவேற்றுபவை .இந்த தொடரை எத்தனை பேர் சின்சியரா ஃபாலோ பண்றாய்ங்கன்னு தெரிஞ்சுக்க சின்ன கேள்வி .

உங்கள் பார்வையில் மேற்படி இரண்டு வகை தொழில் உத்யோக வியாபாரங்களுக்கு உதாரணம் சொல்லுங்க பார்ப்பம்.
______

நியூ அட்மிஷன்ஸுக்கு தலை கால் புரியாதுங்கறதால சுபர் -பாபர் குறித்த டேட்டா கீழே தரப்படுகிறது .

நைசர்கிக சுபத்வ பாபத்வம்:
குரு, சுக்கிரன், தீய கிரகங்களுடன் சேராத புதன், வளர்பிறைச் சந்திரன் ஆகியோர் நைசர்கிக சுபகிரகங்கள்.சூரியன், செவ்வாய், சனி, இராகு, கேது, தீய கிரகங்களுடன் சேர்ந்த புதன், தேய்பிறைச் சந்திரன் ஆகியோர் நைசர்கிக பாப கிரகங்கள்.

லக்னாத் சுபத்வ பாபத்வம்:
அவிகவிக லக்னத்தை பொருத்து கிரகங்களோட சுபத்வம் -பாபத்வம் டிசைட் ஆகும். இதைத்தேன் லக்னாத் சுபத்வ பாபத்வம்னு சொல்றோம். மேஷம் முதலான 12 லக்னங்களுக்கும் பாபர் யார் சுபர் யார்ங்கற டேட்டா இங்கே இருக்கு.

Post Your Comment Here

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.