காசுபணம்துட்டுமணிமணி 19 (8 ஆவது கேட்டகிரி)

Bath

அண்ணே வணக்கம்ணே !
உலகத்துல உள்ள மன்சங்களை 9 கேட்டகிரியா பிரிச்சு -ஒவ்வொரு கேட்டகிரிக்கும் உண்டான லட்சணங்களை சொல்லி – ஃபைனான்ஸ் மேட்டர்ல இவிகளுக்கு ஆப்பு எப்படி வரும்-அதுக்கு பரிகாரம் என்னன்னு சொல்லிக்கிட்டு வர்ரம். இதுவரை ஏழு கேட்டகிரி ஃபினிஷ் பண்ணியிருக்கம்.இன்னைக்கு எட்டாவது கேட்டகிரி.

இவிகளை பார்த்ததுமே சொல்லிரலாம் அந்தளவுக்கு டீட்டெய்ல்ஸ் தரப்போறேன். கருப்பா பயங்கரமா அல்லது பயங்கர கருப்பா இருப்பாய்ங்க. வயசு சின்னதா இருந்தாலும் ஹேர் ஸ்டைல்,ட்ரஸ் அப் , பாடி லேங்குவேஜ்,பேச்சு ஸ்டைல் எல்லாமே இவிக வயசுக்கு எட்டு வயசு கூடுதலா இருக்கும்.தலையில வெள்ளை முடி இருக்கலாம். முகம் வாடி,கண்ணெல்லாம் உள் வாங்கி இருக்கலாம்.முகத்துல எண்ணெய் வடியலாம். .
கலை,அலங்காரம், வாசனை பொருட்களில் ஈடுபாடு இராது. வெற்று ஆடம்பரங்களில் இறங்க மாட்டார்கள். .இவிகள பொருத்தவரை பேக்கிங் முக்கியம் கிடையாது ரீஃபில் பேக்னாலும் ஓகே செகண்ட்ஸா இருந்தாலும் ஓகே. ஆனா ப்ராடக்ட் உழைக்கனும். கொஞ்சம் மந்தமாதான் இருப்பாய்ங்க. ஆனால் கடுமையா உழைப்பாங்க.எளிய உணவிலேயே திருப்தி அடைவாங்க.

ஃபைனான்ஸ் பொசிஷனை பார்த்தா எல்லாமே லேட் ,அல்லது வில்லங்கத்துல இருக்கும். தப்பிதவறி கை/பையில இருந்தாலும் சாதாரணமா வெளிய எடுக்க மாட்டாங்க.

பேச்சு ? ரெம்ப பட்டவர்த்தனமா ,யதார்த்தமா,குதர்க்கமா இருக்கலாம். நல்ல வேளையா குறைவா பேசுவாங்க. இவிகளே கடைசி சந்தானமா இருக்கலாம்.அல்லது இவருக்கு பிறகு ஆண் சந்தானம் இல்லாம இருக்கலாம். பெரிய குடும்பமா இருக்கும்.

தாய் தீர்காயுசா இருப்பாங்க. வீடு இடிஞ்சு விழ தயாரா இருக்கலாம்.அல்லது இன்னைய ட்ரென்டுக்கு பேய் படம் எடுக்க தோதானதா இருக்கும். அல்லது சேரி,தொழிற்பேட்டைய ஒட்டி அமைஞ்சிருக்கலாம். அங்கன எண்ணை செக்கு, எருமைகள் , ஸ்க்ராப் ,காயலான் கடைகள் கூட இருக்கலாம் .இவிக வீட்டுக்கும் 8 ங்கற நெம்பருக்கும் தொடர்பிருக்கும். உ.ம் டோர் நெம்பர் ,கிராஸ் நெம்பர்,பின் கோட், டேட் ஆஃப் பர்த் .இவிக குடும்பம் ஐரன்,ஸ்டீல்,ஆயில் ,ஃபேக்டரி ,விவசாயம்,வெட்டினரி துறைல இருக்கலாம். வாகனம் ? செகண்ட்ஸா இருக்கலாம்.அல்லது ரெம்ப பழைய மாடலை பல காலம் வச்சிருப்பாங்க. கல்வி? டெக்னிக்கல் லைனுக்கு மாறியிருப்பாங்க.

கண்ணாலமாகி கொளந்தை இல்லாம கோவில் கோவிலா ஏறி இறங்கி ஏழெட்டு வருசம் களிச்சு பெத்துக்குவாய்ங்க.உடனே பிறந்தா குழந்தைகளுக்கு கால்,நரம்பு,ஆசனம் தொடர்பான உடல் நல கோளாறுகள் இருக்கலாம்.எதுக்கும் ஒடனே ரெஸ்பான்ட் ஆகமாட்டாங்க. எதிராளி ரொய்ய ரொய்ய கேட்டாலும் எருமாட்டு மேல மழை பேஞ்ச மாதிரி இருப்பாங்க.

கொடுக்கல் வாங்கல்? வாங்கினதை திருப்ப மாட்டாங்க.கொடுத்ததை கேட்க மாட்டாங்க. கோர்ட்ல குடியிருக்கிற கேஸ்லாம் இந்த கேட்டகிரியா இருக்க சான்ஸ் இருக்கு. இதே போல தீர்க நோய்கள் பாதிக்கும்.( தொடர்ந்து ட்ரீட்மென்ட்) தலித் இன மக்கள், தொழிலாளர்களுடன் முட்டல் மோதல் வரும்.அல்லது இவர்களால் கடனுக்குள்ளாவார்கள்.

மனைவிக்கும்/கணவருக்கும் இவிகளுக்கும் இடையில வயசு வித்யாசம் அதிகமா இருக்கலாம். (கு.ப தோற்றமாவது அப்படி இருக்கும்) படிப்பு,அந்தஸ்தும் இவிகளை விட ஒரு மாத்து குறைவா இருக்கலாம்.

ஆயுசு மட்டும் யதேஷ்டம் (எல்லாமே ஸ்லோவாச்சே -பேலன்ஸ் ஆகனும்ல) .அப்பா மேட்டரும் இவிகள போலவே இருக்கலாம்.
அவர்வழியில வர்ர சொத்தெல்லாம் ஒன்னு Non functioning property யா இருக்கும் (அதான் பாஸ்! வாடகை வராத வீடு /குத்தகை பணம் வராத நிலம்) அல்லது ஏதேனும் துர்சம்பவம் நடந்ததா இருக்கும்.(கொலை தற்கொலை போல)

நீண்ட கால திட்டங்கள், விவசாயம், கிரானைட்,சுரங்கத்தொழில், எண்ணெய் செக்கு, எருமைவளர்ப்பு , இரும்பு, கருங்கல், கிரானைட், எண்ணெய் வித்துக்கள், துர்நாற்றம், தூசு கிளப்பும் தொழில்கள், கைகள், உடைகளைக் கறையாக்கும் தொழில்கள், மக்களை கசக்கிப் பிழியும் தொழில்கள் (கந்துவட்டி-கொத்தடிமை), வழக்கறிஞர், பழைய பொருட்கள், ஸ்கிராப் -போன்ற துறைகளில் இருப்பார்கள்.

இவிகளோட லாபம்ங்கறது எருமையை முன்னாலே பிடிச்சு பின்னுக்கே தள்ளிக்கிட்டு வந்து கொல்லையில கட்டின கதையா இருக்கும்.
டிஃபன் 12 மணி, லஞ்ச் 4 மணி ,டின்னர் ? விடிஞ்சுரும். கில்மா மேட்டர்ல கூட “வேலை”முடிஞ்சா செரின்னு வேலைக்காரிய கூட படுக்க போட்டுருவாங்க. சிலர் ஆனல் செக்ஸ்/அல்லது ஓரல் செக்ஸ்ல ஆர்வம் உடையவர்களா இருப்பாங்க.

இந்த கேரக்டரிஸ்டிக்ஸ் எல்லாம் இவிக பொருளாதாரத்தை எப்படி எல்லாம் பாதிக்கும்னு ரோசிச்சு வைங்க.நானும் அடுத்த பதிவுல விவரிக்கிறேன். ஓகேவா உடுங்க ஜூட்டு ..

Post Your Comment Here

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.