காலமாற்றமும் -கிரக பலனும்: 4

1
அண்ணே வணக்கம்ணே !
காலமாற்றமும் -கிரக பலனும்ங்கற தலைப்புல ஒவ்வொரு பாவமா பலன் எப்டி மாறுதுன்னு அனலைஸ் பண்ணிக்கிட்டிருக்கம்.இதுவரை லக்ன,தன,சகோதர பாவங்களோட பலன் காலமாற்றதால எப்படி மாறுதுன்னு பார்த்தம். இன்னைக்கு நாலாம் பாவம்.

நாலுங்கறது தாய்,வீடு,வாகனம்,கல்வி,இதயம்ங்கற விஷயங்களை காட்டற பாவம். இந்த மேட்டர்ல காலமாற்றத்தால ஏற்பட்டிருக்கிற மாற்றங்கள் இந்த பாவ பலனை /இந்த பாவத்துல நின்ன கிரகங்களோட பலனை எப்படி மாத்துதுன்னு பார்த்துரலாம்.முக்கியமா யூத்துக்கு வாகன மேட்டர்ல வெறி,ஆண்மைக்குறைவு, திருமண தாமதம், கண்ணாலம் கட்டறதுக்கு மிந்தியே ஐ.எம் .இ ல அப்பார்ட்மென்டு,விகாரத்துக்கள், இதய நோய்கள் இதெல்லாம் காலமாற்றத்தால கிரக பலன்ல ஏற்பட்ட மாற்றங்கள் தான். எப்படின்னு இந்த பதிவுல பார்த்துரலாம்.

மொத காரகம் தாய். ஏதோ ஒரு தொ.கா நிகழ்ச்சியில ஆரோ ஒருத்தர் சொன்ன மேட்டர் இது ” அந்த காலத்துல அம்மாங்கள பிள்ளைங்க அது வேணம் இது வேணம்னு கேட்டா இருப்பா நாளக்கு செய்து தரேம்பாங்க. இப்ப உள்ள அம்மாங்க இருப்பா நாளைக்கு வாங்கி தரேங்கறாய்ங்க”
ரெண்டுக்கும் எவ்ளோ வித்யாசம் இருக்கு பாருங்க.

வேலைக்கு செல்லும் தாய்மார் தான் இப்டின்னு இல்லை. ஹவுஸ் வைஃப் மேட்டர்லயும் இந்த இழவுதான். நாம பொறந்தது 1967. அம்மா காலத்துலயே அப்பாவுக்கு 55 வயசு ஆன காலகட்டத்துல வீட்ல டிஃபன் பண்றதை விட்டுட்டாய்ங்க. இட்லிக்காரம்மா வீட்ல இருந்து வாங்கியாந்து வைக்க ஆரம்பிச்சுட்டாய்ங்க.

எங்கம்மாவோட மேக் அப்னா ஒரு பெரிய பாட்டில்ல ஸ்னோ இருக்கும். கிருஷ்ணர் கால் கட்டை விரலை வாய்ல வச்சிருக்கிற லோகோ போட்ட பவுடர் ஒன்னு போடுவாய்ங்க. அதுவும் அண்டை அசல்னு போறாப்ல இருந்தா தான். தலைக்கு? சாதாரண சீயக்காய் தூள், உடம்புக்கு அரப்பு பொடின்னு நினைக்கிறேன். சோப்பு? லைஃப் பாய்.

கண்ணாலமாகி பல காலம் எங்க அத்தை ,ரெண்டு சித்தப்பன் மார், கொசுறா எங்க பாட்டிக்கு அக்கா பையன் ஒருத்தன் வீட்டோடயே இருந்தாய்ங்க. எங்க பாட்டி ?

சாடிஸ்டுன்னு சொல்ல முடியாது .ஆனால் “இருப்பை” பற்றிய கவலை இருக்கலாமில்லையா? தன் இருப்பை உறுதிப்படுத்திக்க அப்பப்போ சைக்கிள் கேப்ல ஆப்பு வச்சிட்டே இருக்கும்.

அப்பா வாங்கிக்கிட்டு வர்ர புடவை தான் புடவை. திண்ணை டெய்லர் தைச்சு கொடுக்கிற ஜாக்கிட்டு தான் ஜாக்கிட்டு. ஏதோ சர்வீஸ் முடிய போகுது. எல்.டி.சி லாப்ஸ் ஆகுதுன்னு ஒரு தடவை செகண்ட் கிளாஸ் ரயில்ல ஒரு டூர் போய் வந்தாப்ல ஞா.

வீடு? மோல்டிங் போட்டு , சென்டரிங் அவுக்கிறதுக்கு மிந்தி போல இருக்கும் . மேட்டர் என்னடான்னா பழைய ஓட்டு வீடு எல்லா பனங்கழிக்கும் முட்டு கொடுத்து வச்சிருப்பாய்ங்க. வாகனம்னா ? சைக்கிள் தான். கடேசி காலத்துல டிஆர் டிஏ வுல அக்கவுண்ட்ஸ் ஆஃபீசரான பிறவு பிக் அப் பண்ணிக்க ஜீப் வரும் தட்ஸால்

இந்த மாதிரி வீட்ல இருக்கிற வரை அம்மாவும் ஓகே .கல்வியும் ஓகே. வீட்டு உறுப்பினர்களுக்கிடையில் இன்டராக்சன்,பந்தம்,பாசம் எல்லாம் ஓகே.
ஏ.சி நாயக்கர் சிமெண்ட் ஃபேக்டரி இருக்கிற தைரியத்துல சிமெண்ட்ல த்ராய் ,ஸ்லாப் போட்டு , அன் சோல்ட் மொசைக் எல்லாம் போட்டு வீடு கட்னாரு .செம பல்பு . (இடைக்காலத்துல கோழி பண்ணைக்கு போடற லைட் ரூஃப் போட்டது தனிக்கதை .)

யூட்ரஸ் கேன்சருக்கு அடையாளமா அம்மாவுக்கு மார்ல கட்டி . சி.எம்.சி காரவிக கல்லா கட்ட அந்த டெஸ்டு இந்த டெஸ்டுன்னு கோல்டன் செகன்ட்சை எல்லாம் விரயமாக்கி கேன்சர் வவுத்துக்கு பரவி , கேன்சரை விட கொடூரமான கீமோ தெரஃபிக்கு அம்மாவை பலி கொடுத்துட்டம்.

பெரிய அண்ணனுக்கு மாமன் மகளை முடிக்க, அண்ணனுக்கு வெளியூர்ல வேலைங்கற “நியாயமான” காரணத்தால அவிக பொட்டிய கட்ட ரூட்டர் இல்லாத கம்ப்யூட்டர்ங்க மாதிரி அண்ணன் தம்பில்லாம் சுயேச்சையா செயல்பட ஆரம்பிச்சு பொளப்பே நாறிப்போச்சு.

இது நடந்த கதை .இதுக்கான ஜோதிட காரண காரியங்களை சொல்றேன்.

நம்ம ஜாதகத்துல நாலாமிடத்துல செவ் +கேது சேர்க்கை (இத்தனைக்கும் கடகலக்னம் தான் -செவ் எங்கிருந்தாலும் தோஷமில்லேன்னு ஒரு ப்ரொவிஷன் இருக்கு )

நாலாமிடம் நாஸ்தின்னா தாய் காலி ஆகனும் (பாட்டி தீர்காயுசா இருந்தா செஞ்சுரிக்கு கொட்டு வாய்ல தான் டிக்கெட் ),வீடு சென்டரிங் அவுக்காத கணக்கா இருந்த வரை ஓகே. அதை கட்னதுமே பல்பு. வாகனம்? சைக்கிளா இருந்தவரை ஓகே.அது கெவுர்மென்டு ஜீப்பா மாறினதுமே பல்பு . கல்வி? பத்தாங்கிளாஸுல 72 % ,இன்டர்ல 50% ,டிகிரியில ஒரு சப்ஜெக்ட் தவிர்த்து (ஃபெயிலுங்கோ) 35 %.

செரி ..சொந்த கதை போதும்.மேட்டருக்கு வரேன்.

இன்னைக்கு இதய நோய்கள் சாஸ்தியாயிட்டே இருக்கு. இதுக்கு என்ன காரணம்னு பார்ப்பம். மொத பாய்ண்ட் தாய்.குழந்தைகளுக்கு முதலும்-முழுமையுமான புகலிடம்.

ஆனால் ஆஃபீஸ் கோயர்ஸ்,ஹவுஸ் வைவ்ஸ் எல்லாருமே தங்களை ஜஸ்ட் பெண்களா முன்னிறுத்திக்கறதுல தான் ஆர்வமா இருக்காய்ங்க. அதுவும் நிறைய பெண்கள் தங்களை உடலாகவே உணர்ராய்ங்க. உடலாவே வெளிப்படுத்தறாய்ங்க. அதை கட்டிக்காக்கவே துடிக்கிறாய்ங்க.

ஆண் ,பெண் யாரா இருந்தாலும் பேசிக்கலா ஒரு உயிர் தான். உயிருக்கு உணர்வு முக்கியம். உடலின் செயல்பாடு உங்கள் உணர்வு வழிதான் நடக்கும்.
அந்த காலத்துல ஒவ்வொரு ஆண் குழந்தையும் ஒரு கணவனாக -ஒரு தந்தையாக வடிவமைக்கப்பட்டது . ஒவ்வொரு பெண் குழந்தையும் மனைவியாகவும் -தாயாகவும் வடிவமைக்கப்பட்டது .

இப்பல்லாம் ஆண் ஒரு பொருளீட்டும் இயந்திரமாகவும்,பெண் அந்த இயந்திரத்தின் எக்ஸ்டென்ஷனாவும் தான் வடிவமைக்கப்படறாய்ங்க.
கணவன் -மனைவிங்கறதையாவது மேல் ஷேவனிஸ்ட் சொசைட்டியின் வெளிப்பாடுன்னு தள்ளிரலாம்.ஆனால் தாய்மை?இப்பல்லாம் இது பெண்ணோட ஆரோக்கியத்துக்கான சவால் போலவும் , அவளது ஃபிட்னெஸ்,அழகுக்கு ஆபத்தாவும் போதிக்கப்படுது.

இயற்கை விதியின் படி ஒரு ஆணோ -ஒரு பெண்ணோ உரிய காலத்துல உடலுறவுக்கோ – குழந்தை பிறப்புக்கோ இலக்காகலின்னா அவிக நாட் ஒன்லி சைக்கலாஜிக்கலி, ஃபிசிக்கலா கூட நார்மலா இருக்கவே முடியாது . இவிக சமூகத்துக்கே பேராபத்து.

இதை எல்லாம் ஆரு சொல்றது? செரி ஆரோ சொன்னாலும் கேட்க ஆரிருக்கா? இதன் விளைவு என்னாச்சுன்னா அனைத்து ஜாதகர்களுக்கும் தாய்ங்கற ஒரு கொடை மறுக்கப்படுது . உள்ளடக்கப்பட்ட செக்ஸ் எப்படி வன்முறையா வெடிக்குதோ அப்படி மறுக்கப்பட்ட தாயன்பு வாகன வெறியாவும் ,அப்பார்ட்மென்ட் வெறியாவும் மாறுது.இது ஆண்மைக்குறைவு , திருமண தாமதம், விவாகரத்து இத்யாதிக்கு காரணமாகி இட் லீட்ஸ் டு டிசாஸ்டர்ஸ்..
(தொடர்ந்து பேசலாம்)

8 Replies to “காலமாற்றமும் -கிரக பலனும்: 4”

praveen

12/11/2017 at 7:51 pm

EDIT –

மன்னிக்கவும் சந்திரன் 12 ஆம் அதிபதி இல்லை லக்னாதிபதி .. அனால் சந்திரன் கேது சாரத்தில் , செவ் – கேது நான்கில் … இதில் என்ன ஆசிரியம் என்றால் சுக்கரன் அவனது சாரத்திலே பலமாக உள்ளது …..

Reply

praveen

12/11/2017 at 7:43 pm

மாத்ருகரங்கன் சந்திரன் 12 ஆம் அதிபதி 4 ஆம் அதிபதி யுடன் சேர்க்கை , சந்திரன் கேது சாரத்தில் ….

Reply

Thirumalaibaabu

12/06/2015 at 10:50 am

The truth…but no one ready to know this!
If someone may know..but the society will not allow (for ex: marriage @ 18 )this. Then how ???? All FATE.

Reply

  S Murugesan

  12/06/2015 at 11:34 am

  வாங்க திருமலைபாபு !
  தெரிஞ்சவிக முன் கூட்டி சொல்லும் போது சலிக்கும், லேசா வலிக்கும்.காலம் சொல்லும் போது ரெம்ப வலிக்கும். அதான் வித்யாசம்

  Reply

Rajanperianambi

10/06/2015 at 7:43 pm

உண்மைதான் பாஸ்! முட்டாள் தனமான ஒட்டம்.

Reply

  S Murugesan

  10/06/2015 at 11:32 pm

  வாங்க பெரியராஜன் நம்பி !
  வருகைக்கும் புரிதலுக்கும் நன்றி .

  Reply

Chokkalingam Ramanthan

10/06/2015 at 12:16 pm

யதார்த்தம் … அனுபவ உண்மை …!!!

அனுபவம் தொடரட்டும் …!!!

Reply

  S Murugesan

  10/06/2015 at 11:34 pm

  வாங்க சொக்கலிங்கம் ராம நாதன் !
  போகும் போது என்னத்தை கொண்டு போறம்னுவாய்ங்க. அனுபவத்தை கொண்டு போறோம்ங்கற உண்மைய புரிஞ்சுக்கிட்டு வாழ்ந்தா ஒவ்வொரு வாழ்வும் சரித்திரமாகும்.

  Reply

Post Your Comment Here

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.