சங்கரா பல்கலை மாணவிகள் பாத்ரூமில் ரகசிய கேமரா

sankaraஅண்ணே வணக்கம்ணே !
யதாராஜா ததா ப்ரஜானு ஒரு கொட்டேஷன் இருக்கு. நிர்வாகி எப்படியோ ஊழியர்களும் அப்படித்தானே இருப்பாய்ங்க.ஸ்ரீ சந்திரசேகரேந்திர சரசுவதி விசுவ மகா வித்தியாலயா (Sri Chandrasekarendra Saraswathi Viswa Maha Vidyalaya) தமிழ்நாடு மாநிலத்தில் காஞ்சிபுரத்தின் அருகாமையில் ஏனாத்தூரில்  இருக்கு. பேரை சொன்னாலே பூர்வாங்கம் புரிஞ்சிருக்கும்னு நினைக்கிறேன்.
காஞ்சிபுரத்தில் உள்ள சங்கர மடத்தால் நடத்தப்படும் நிறுவனம் இது. சங்கரமடம்னதுமே இ ந்  நாளைய சங்கராச்சாரி ஜெயேந்திர சரஸ்வதி அ ந் நாளில் தண்டத்தை சார்த்தி  வச்சுட்டு   ஓடிப்போனது – பிரபல எழுத்தாளர் அனுராதா ரமணனிடம்  சில்மிஷம் பண்ணது , மடத்தின் வண்டவாளங்களை தண்டவாளத்தில் ஏற்றிய சங்கர் ராமன் கொல்லப்பட்டதுல்லாம் ஞா வந்திருக்கனுமே.
இத்தகைய கிரேட் ட்ராக் ரிக்கார்ட் உள்ள மடம் நிர்வகிக்கும் மேற்படி பல்கலை கழக மாணவியர் விடுதியில் தான் பாத்ரூம்களில் ரகசிய கேமரா பொருத்தப்பட்டிருப்பது வெளிச்சத்துக்கு வந்திருக்கு.
ரகசிய கேமராவை ஒரு மாணவி கண்டுபிடித்து சக மாணவிகளுக்கு சொல்ல  போராட்டம் வெடிச்சதாம். எலக்ட் ரீஷியன் ராஜாங்கறவர் தான் கேமரா வச்சதா நிர்வாகம் சொல்லியிருக்கு, மாணவிகளின் போராட்டத்தை அடுத்து  விடுதி வார்டன் ,மற்றும் ராஜா மீது போலீசில் புகார் தரப்பட்டிருக்கு.
நேத்திக்கு இரவு 11 மணி வரை மாணவிகள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டிருக்கிறார்கள் .  மூன்று மாவட்ட எஸ்.பி.க்கள் முகாமிட்டு “வேலை”பார்த்திருக்காய்ங்க.  லத்தி சார்ஜ் கூட நடந்திருக்கு.மாணவிகள் பலவந்தமா சொந்த ஊருக்கு அனுப்பப்பட்டிருக்காய்ங்க. பத்து நாள் லீவு வேற விட்டாச்சாம்.
தீபாவளின்னு கூட பார்க்காம பெசல் ஃப்ளைட்ல ஆளனுப்பி கிங்கராச்சாரிய கைது பண்ண மம்மிக்கு லட்டுமாதிரி ஒரு விவகாரம் கிடைச்சிருக்கு.
தமிழக அரசால்  கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படுமா? அல்லது மத்தியில உள்ள ப்ரோ -சங்கராச்சாரி அரசு  மற்றும் பெங்களூர் வழக்கு கிளப்பியிருக்கும் பீதி காரணமா அடக்கி வாசிக்கப்படுமா? பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்.
கொசுறு:
ஏறக்குறைய 70 மாணவிகளின் நிர்வாண காட்சிகள் மேற்படி ரகசிய கேமராவில் பதிவு செய்யப்பட்டிருக்க கூடும் என்று அஞ்சப்படுகிறது. எந்த நிமிடம் அவை பொதுக்காட்சிக்கு வருமோ என்று அஞ்சப்படுகிறது .

Post Your Comment Here

Your email address will not be published. Required fields are marked *