கிரகங்களுக்கு டேக்கா கொடுக்கலாம் : 5

Feel 5

அண்ணே வணக்கம்ணே !
தமிழ்ல கோனார் உரை,இங்கிலீஷுன்னா பூன் கைட். இப்படித்தான் காலம் போகுது. நான் எல்லாம் நாளன்னைக்கு எக்ஸாம்னா இன்னைக்கு டெக்ஸ்ட் புக் எடுத்து வச்சுக்கிட்டு புரட்டிக்கிட்டு பாய்ண்ட்ஸ் நோட் டவுன் பண்ணிக்கிட்டிருப்பன். அப்படியும் பிகாம்ல ஆடிட்டிங்குல சுகுரா 35 மார்க் அடிச்சம்ல.
கிரகங்களுக்கு டேக்கா கொடுக்கிற சமாசாரத்தை நம்ம ஸ்டைல்ல இல்லாம இன்னைய ஜெனரேஷன் ஸ்டைல்ல கொடுக்கனும்னு பார்க்கிறேன். என்னதான் டைல்யூட் பண்ணாலும் ஒன்னும் பேரல.
ஒரு கிரகம் நம்ம ஜாதகத்துல பெட்டர் பொசிஷன்ல இருக்கா இல்லையா? அது  நமக்கு அனுகூலமா இல்லையான்னு தெரிஞ்சுக்கனும்னா அதுக்கு மண்டை மசுரெல்லாம் உதிரனும்.
கிரகங்களை பொருத்து வாழ்க்கைன்னா -வாழ்க்கைய வச்சு கிரக ஸ்திதிய கெஸ் பண்ணலாம் தானே. இந்த அடிப்படையில தான்  இந்த சீரியலையே ஆரம்பிச்சன்.
ச்சொம்மா லக்னம் அதுவா இருந்து – குறிப்பிட்ட கிரகம் நீசமா இருந்து வக்ரமா இருந்துன்னு அடிச்சு விடறவுக இன்னமும் இருக்காய்ங்க
( நான் கூட ஆன் லைன் ஜோதிட ஆலோசனைக்கு பலன் சொல்றச்ச இப்படித்தான் சொல்றேன்.கிரெடியபிலிட்டிக்காக)
ஒரு கிரகம் உங்க ஜாதகத்துல ஸ்ட் ராங்கா வீக்கானு அனுபவத்துல பட்டு பட்டுன்னு சொல்லிரலாம். இதெல்லாம் படுபயங்கர தொழில் ரகசியம்.ஆனாலும் அவா மாதிரி ஒளிச்சு வைக்க நமக்கு மனசு இடம் கொடுக்கல. அதனாலதேன் அள்ளி விட்டுக்கிட்டிருக்கன். இதை படிக்கிற நீங்களும் பல்லாயிரக்கணக்கானோர் பயன் பெறும் படியா இந்த பதிவுகளை ஷேர் பண்ணி பிரபலப்படுத்துங்க.  மொக்கை போதும் மேட்டருக்கு வரேன்.

சூரியன்:
உங்களுக்கு ஒத்தை தலைவலி மண்டையில அடிபடறது,கை ,கால் வலி ,பேக் பெய்ன் அப்பாவோட விரோதம் இப்படி நிறைய இருக்கா?
வேற வழியில்லை. லீடர்ஷிப்பை விட்டு விலகிருங்க. ஈகோ வேண்டவே வேண்டாம். அப்பா சொத்து ? வேற வழியில்லின்னா டெம்ப்ரரியா இருங்க. தீப்பிடிச்ச வீட்ல இருந்து எவ்ள சீக்கிரம் எஸ் ஆவிகளோ அவ்ள சீக்கிரம் எஸ்ஸாயிருங்க. ஒன்னாம் நெம்பர்,ஒன்னாம் தேதி , கிருத்திகை,உத்தரம்,உத்திராடம் நட்சத்திரங்களை அவாய்ட் பண்ணுங்க. ஆரஞ்சு நிற ஆடை அணிகலன் அதிகம் யூஸ் பண்ணுங்க.

சந்திரன்:

உங்களுக்கு மனம்,நுரையீரல்,சிறு நீரகம் சம்பந்தப்பட்ட பிரச்சினை இருக்கா? திடீர் பயணம் ,ஸ்பாட் டெசிஷனுன்னு பல்பு வாங்கறிங்களா?

ஃப்ளோட்டிங் பாப்புலேஷனை நம்பியிருக்கிற தொழில்,வியாபாரத்துலருந்து விலகிருங்க. உ.ம் வார சந்தை,வெஜ் மார்க்கெட்,பஸ் ஸ்டாண்ட். ஃப்ரன்ட் டெஸ்க் ஜாப்ல இருந்தா அம்பேல் ஆயிருங்க. தண்ணீர் தொடர்பானது ,நேவி சம்பந்தப்பட்ட வேலைல்லாம் வேலைக்காகாது .கழண்டுக்கங்க.
2 ஆம் நெம்பர் ,2 ஆம் தேதி, ரோகிணி,ஹஸ்தம்,திருவோணம் நட்சத்திரங்களை அவாய்ட் பண்ணுங்க.  வெள்ளை நிற ஆடை அணிகலன் அதிகம் யூஸ் பண்ணுங்க.

செவ்வாய்:

உங்களுக்கு ரத்தம்,எரிச்சல்,கோபம் தொடர்பான வியாதி இருக்கா? ஏற்கெனவே கட்டி,கொப்புளம்,காமாலை இப்படி பாதிக்கப்பட்டிருக்கிங்களா? மாடு முட்டியிருக்கா? உசரத்துலருந்து விழுந்திருக்கிங்களா? அண்ணன் தம்பியோட ஒத்துபோகலியா?

போலீஸ்,மிலிட்டரி,ரயில்வே,மின் துறை,ரியல் எஸ்டேட் ஃபீல்டுல இருந்தா உடனே கழண்டுக்கங்க. ஹெல்த் ரூல்ஸ் ஃபாலோ பண்ணுங்க ரத்த விருத்தி,ரத்த சுத்தி ரெம்ப முக்கியம்.  9 ஆம் நெம்பர், 9ஆம் தேதி , மிருகசீர்ஷம், சித்திரை, அவிட்டம் நட்சத்திரங்களை அவாய்ட் பண்ணுங்க.

பி.கு: உங்க நிலைமைய பொருத்து இதர கிரகங்கள் பலமா இருக்கா பல்பு வாங்கியிருக்கா அதுக்கு என்ன பரிகாரம்னு அடுத்த பதிவுல சொல்றேன். இந்த மாதிரி மேட்டர்லாம் கொத்தா-ஹோல் சேலா எழுதி நாலு புக்ஸ் வெளியிட்டிருக்கன்.ஆர்வமுள்ளவர்கள் இங்கே அழுத்தி வாங்கி படிங்க ப்ளீஸ்.

Post Your Comment Here

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.